Công văn số  897/TB-BVYHCT  ngày 30/10/2024 của Bệnh viện Y học cổ truyền và Phục hồi chức năng về Kết quả lựa chọn tổ chức đấu giá tài sản cho thuê của Bệnh viện Y học cổ truyền và Phục hồi chức năng

Công văn số  897/TB-BVYHCT  ngày 30/10/2024 của Bệnh viện Y học cổ truyền và Phục hồi chức năng về Kết quả lựa chọn tổ chức đấu giá tài sản cho thuê của Bệnh viện Y học cổ truyền và Phục hồi chức năng
  Thông tin chi tiết
Tên:
Công văn số  897/TB-BVYHCT  ngày 30/10/2024 của Bệnh viện Y học cổ truyền và Phục hồi chức năng về Kết quả lựa chọn tổ chức đấu giá tài sản cho thuê của Bệnh viện Y học cổ truyền và Phục hồi chức năng
Phiên bản:
N/A
Tác giả:
N/A
Website hỗ trợ:
N/A
Thuộc chủ đề:
Mời cung cấp thông tin, báo giá về TBYT, vật tư y tế, hoá chất xét nghiệm và hàng hoá, dịch vụ
Gửi lên:
31/10/2024 10:40
Cập nhật:
31/10/2024 10:40
Người gửi:
vpsyt-phuong
Thông tin bản quyền:
N/A
Dung lượng:
602.40 KB
Xem:
68
Tải về:
0
  Tải về
Thăm dò ý kiến

Theo bạn, giao diện Cổng thông tin điện tử của Sở Y tế Gia Lai?

Thống kê truy cập
  • Đang truy cập58
  • Hôm nay16,184
  • Tháng hiện tại16,184
  • Tổng lượt truy cập64,806,734
Liên kết Web
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây
<