Thông báo số 18/TB-TTYT - 15/04/2024 của TTYT Vĩnh Thạnh Về việc lựa chọn tổ chức đấu giá tài sản là tài sản thanh lý

  Thông tin chi tiết
Tên:
Thông báo số 18/TB-TTYT - 15/04/2024 của TTYT Vĩnh Thạnh Về việc lựa chọn tổ chức đấu giá tài sản là tài sản thanh lý
Phiên bản:
N/A
Tác giả:
N/A
Website hỗ trợ:
N/A
Thuộc chủ đề:
Mời cung cấp thông tin, báo giá về TBYT, vật tư y tế, hoá chất xét nghiệm và hàng hoá, dịch vụ
Gửi lên:
16/04/2024 08:19
Cập nhật:
16/04/2024 08:19
Người gửi:
tuyet
Thông tin bản quyền:
N/A
Dung lượng:
833.18 KB
Xem:
53
Tải về:
2
  Tải về
Thăm dò ý kiến

Theo bạn, giao diện Cổng thông tin điện tử của Sở Y tế Gia Lai?

Thống kê truy cập
  • Đang truy cập77
  • Hôm nay5,069
  • Tháng hiện tại23,679
  • Tổng lượt truy cập64,814,229
Liên kết Web
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây
<