Kết quả lựa chọn tổ chức đấu giá tài sản thanh lý là Xe ô tô cứu thương biển kiểm soát 77B- 0655 của Bệnh viện Y học cổ truyền và Phục hồi chức năng

Thông báo số 572/TB-BVYHCT  ngày 11/7/2024 của Bệnh viện Y học cổ truyền và Phục hồi chức năng V/v Kết quả lựa chọn tổ chức đấu giá tài sản thanh lý là Xe ô tô cứu thương biển kiểm soát 77B- 0655 của Bệnh viện Y học cổ truyền và Phục hồi chức năng
  Thông tin chi tiết
Tên:
Kết quả lựa chọn tổ chức đấu giá tài sản thanh lý là Xe ô tô cứu thương biển kiểm soát 77B- 0655 của Bệnh viện Y học cổ truyền và Phục hồi chức năng
Phiên bản:
N/A
Tác giả:
N/A
Website hỗ trợ:
N/A
Thuộc chủ đề:
Mời cung cấp thông tin, báo giá về TBYT, vật tư y tế, hoá chất xét nghiệm và hàng hoá, dịch vụ
Gửi lên:
12/07/2024 08:58
Cập nhật:
12/07/2024 08:58
Người gửi:
vpsyt-phuong
Thông tin bản quyền:
N/A
Dung lượng:
622.13 KB
Xem:
111
Tải về:
0
  Tải về
Thăm dò ý kiến

Theo bạn, giao diện Cổng thông tin điện tử của Sở Y tế Gia Lai?

Thống kê truy cập
  • Đang truy cập98
  • Hôm nay3,901
  • Tháng hiện tại22,511
  • Tổng lượt truy cập64,813,061
Liên kết Web
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây
<