Thông báo số 719/TB-BVYHCT  ngày 04/9/2024 của Bệnh viện Y học cổ truyền và Phục hồi chức năng về việc lựa chọn tổ chức đấu giá tài sản là tài sản thanh lý của Bệnh viện

Thông báo số 719/TB-BVYHCT  ngày 04/9/2024 của Bệnh viện Y học cổ truyền và Phục hồi chức năng về việc lựa chọn tổ chức đấu giá tài sản là tài sản thanh lý của Bệnh viện
  Thông tin chi tiết
Tên:
Thông báo số 719/TB-BVYHCT  ngày 04/9/2024 của Bệnh viện Y học cổ truyền và Phục hồi chức năng về việc lựa chọn tổ chức đấu giá tài sản là tài sản thanh lý của Bệnh viện
Phiên bản:
N/A
Tác giả:
N/A
Website hỗ trợ:
N/A
Thuộc chủ đề:
Mời cung cấp thông tin, báo giá về TBYT, vật tư y tế, hoá chất xét nghiệm và hàng hoá, dịch vụ
Gửi lên:
04/09/2024 13:51
Cập nhật:
04/09/2024 13:51
Người gửi:
vpsyt-phuong
Thông tin bản quyền:
N/A
Dung lượng:
1,020.83 KB
Xem:
119
Tải về:
2
  Tải về
Thăm dò ý kiến

Theo bạn, giao diện Cổng thông tin điện tử của Sở Y tế Gia Lai?

Thống kê truy cập
  • Đang truy cập53
  • Hôm nay3,698
  • Tháng hiện tại22,308
  • Tổng lượt truy cập64,812,858
Liên kết Web
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây
<